Jump to content

Join our Slack

Talk to other users and have a great time
Slack Server

Welcome to our Community

Click here to get your Exiled Bot license
Donation Store
Sign in to follow this  
iceyboy

บอทไม่ทำงานครับ ช่วยหน่อย

Recommended Posts

เมื่อเช้าก็ยังใช้งานได้อยู่  แล้วผมปิดคอม มันก็ auto update ไม่รู้เกี่ยวมั้ย

แต่ตอนนี้ผมเปิดคอมมาแล้ว บอทไม่ทำงานเหมือนเดิม มันย่อขนาดจอเกม แล้วก็นิ่งไปเฉยๆ

พอกด stop ตัวบอทก็จะ crash ไป  ตอนแรกไม่เป็น

win8.1 ครับ

เป็นเหมือนกันคับ ดันหน่อยคับอาการเดียวกันเลยคับ

ไม่รู้จะพึ่งใครในบรอดไม่รู้ว่าใครเป็น admin จะติดต่อสอบถามใครก็ไม่ทราบเลยคับ

ครับ อัพเดทครับ  เอาไปเปิดเครื่องอื่นใช้ได้ปรกติ คับ น่าจะเกี่ยวกับที่วินโด้อัพเดทแน่เลย ไม่รู้มันไปติดตั้งอาไรเพิ่ม

พวก .net หรือ driver อาไรซักอย่างเนี่ยแหละ

สงสัย ต้อง vmware ไม่ก็คงลงวินโด้ใหม่เลย 555(เพิ่งลงมาได้ไม่ถึงอาทิด T^T)

ครับ อัพเดทครับ  เอาไปเปิดเครื่องอื่นใช้ได้ปรกติ คับ น่าจะเกี่ยวกับที่วินโด้อัพเดทแน่เลย ไม่รู้มันไปติดตั้งอาไรเพิ่ม

พวก .net หรือ driver อาไรซักอย่างเนี่ยแหละ

สงสัย ต้อง vmware ไม่ก็คงลงวินโด้ใหม่เลย 555(เพิ่งลงมาได้ไม่ถึงอาทิด T^T)

- - เกี่ยวไรกับวินโด้ เกมมันอัพเดท 

ต้องให้ผมถ่ายรูป ให้ดูป่าวคับ  คอม2ตัว ตัวนึงเปิดได้ อีกตัวไม่ทำงาน    เครื่องที่ไม่ทำงาน คือเครื่องที่อัพเดทวินโด้ไปแล้ว

บอทผม วิ่งอยู่ ณ ตอนนี้  ปาตี้เข้ามาดูได้

บอทตัวเดียวกันก๊อปจากแฟสไดร์เดียวกัน  โปรไฟลเดียวกัน  แต่คอมเครื่องนึง ไม่ทำงาน  ผมก็ไม่รู้ว่าเป็นที่อาไรหละคับ

ตอนเช้าปล่อยได้  ปิดคอมไปนอน แล้ววินโด้มันอัพเดทเอง  ตอนเย็นมา ปล่อยไม่ได้ ถ้าจะบอกการีน่ากันบอท คงไม่ใช่

ผม มี 3เครื่อง โนตบุก 1ตัว  บอทได้หมด แต่ มีเครื่องเดียววินโด้อัพเดทแล้ว บอทไม่ทำงาน

ต้องให้ผมถ่ายรูป ให้ดูป่าวคับ  คอม2ตัว ตัวนึงเปิดได้ อีกตัวไม่ทำงาน    เครื่องที่ไม่ทำงาน คือเครื่องที่อัพเดทวินโด้ไปแล้ว

บอทผม วิ่งอยู่ ณ ตอนนี้  ปาตี้เข้ามาดูได้

ที่เค้าป็นกันคือ ปิดเกมไปรีเครื่องเเล้ว การีน่ามันอัพเดทแพทเกม เเล้วเข้าขอทกันไม่ได้ ไม่ได้เกียวไรกับวินโด้เลย 

ลองรีเครื่องเเล้วเปิด ใหม่ดู ไม่ได้เกียวกับวินโด้ไรเลย 

บอทตัวเดียวกันก๊อปจากแฟสไดร์เดียวกัน  โปรไฟลเดียวกัน  แต่คอมเครื่องนึง ไม่ทำงาน  ผมก็ไม่รู้ว่าเป็นที่อาไรหละคับ

ตอนเช้าปล่อยได้  ปิดคอมไปนอน แล้ววินโด้มันอัพเดทเอง  ตอนเย็นมา ปล่อยไม่ได้ ถ้าจะบอกการีน่ากันบอท คงไม่ใช่

ผม มี 3เครื่อง โนตบุก 1ตัว  บอทได้หมด แต่ มีเครื่องเดียววินโด้อัพเดทแล้ว บอทไม่ทำงาน

- - มโนไปเองว่าเป็นเพราะวิ้นโด้อัพเดท คนอื่นเค้าไม่ได้ไปอัพเดทวันเดียวกับคุณ เค้าก็ใช้ไม่ได้ หลอนๆ นะ คุณอ่ะ

ผม ก็อัพเดทล่าสุดหมดแล้วนะคับ  เครื่องผมก็รีมาหลายรอบแล้ว ก็ปล่อยได้ ปรกติ  มีหลอนๆบ้าง ค้างบ้าง  แต่ก็ทำงานได้

ส่วน เครื่องที่ผมบอทไม่ได้  อันนี้ ก็ไม่รู้นะ ผมพูดถึงว่า เครื่องมันอัพเดท อาไรผมก็ไม่รู้ ที่ผมพูดถึงคือ  ถ้าการีน่า อัพเดทจริงๆ  ทำไม บางเครื่องปล่อยได้

แล้วที่ผมบอกเรื่องวินโด้อัพเดทนะครับ

บอทตัวนี้หลักการทำงานมัน ผมเข้าใจว่า เป็นการควบคุม input  อย่าง mouse และ keyboard  ซึ่ง วินโด้อาจมีการอัพเดทไลบารีบางตัว ทำให้โปรแกรมบอท ไปจับ input พวกนี้ไม่ได้

ไม่รู้สิครับ ปัญหาผม เดียวผมก็คงแก้เองได้แหละคับ

ไม่รู้สิ ผมคงหลอนมั้งคับ  บอทตัวเดียวกัน ผมมีคอม 26 เครื่อง(ร้านเกม) กับโนตบุกตังนึง

แต่มีเครื่องเดียวที่บอทไม่ทำงาน ทั้งๆที่ ตอนเช้าเมื่อวานก็ยังใช้ได้อยู่  ที่ผมเห็นแตกต่างจากเครื่องอื่นๆ แค่มีการอัพเดทวินโด้ แล้วบอทไม่ได้

ตอนแรกก็ไม่ได้ตั้งใจมาตั้งกระทู้ให้ไครด่าหรอกคับ  แต่ตกใจนึกว่า การีน่ากันบอทแล้ว  ก็เลยตั้งถามๆดู  แล้วพอลองเอาบอทไปรันเครื่องอื่น  เอ้าก็ใช้ได้นี่หว่า

กลับมาลองเครื่องตัวเองใหม่ บอทใช้ไม่ได้  ทั้งรี ทั้งปิดเปิดใหม่ ทำทุกอย่างหมดแล้ว  ให้ผมคิดว่าไงดี  การีน่าคนว่างมากันบอทที่คอมผม แต่ไม่กันคอมตัวอื่นๆ ในร้านผม งั้นเหรอ ??

ไม่เป็นไร บอทเครื่องอื่นก็ได้คับ ให้การีน่ามันกันบอทเครื่องผมไว้งั้นแหละ

ของผมไม่ได้อัพเดรทวินโด้นะผมGarenaของเกมPOEอัพเดรทแล้วบอทก็ไม่ทำงานนะ  

ประเด็นคือมันอัพเดรทกันบอท ?

แล้วคนอื่นๆอัพเดรทเหมือนผม ?

บอทกันได้หรือป่าวตอนนี้ ?

ไม่รู้สิ ผมคงหลอนมั้งคับ  บอทตัวเดียวกัน ผมมีคอม 26 เครื่อง(ร้านเกม) กับโนตบุกตังนึง

แต่มีเครื่องเดียวที่บอทไม่ทำงาน ทั้งๆที่ ตอนเช้าเมื่อวานก็ยังใช้ได้อยู่  ที่ผมเห็นแตกต่างจากเครื่องอื่นๆ แค่มีการอัพเดทวินโด้ แล้วบอทไม่ได้

ตอนแรกก็ไม่ได้ตั้งใจมาตั้งกระทู้ให้ไครด่าหรอกคับ  แต่ตกใจนึกว่า การีน่ากันบอทแล้ว  ก็เลยตั้งถามๆดู  แล้วพอลองเอาบอทไปรันเครื่องอื่น  เอ้าก็ใช้ได้นี่หว่า

กลับมาลองเครื่องตัวเองใหม่ บอทใช้ไม่ได้  ทั้งรี ทั้งปิดเปิดใหม่ ทำทุกอย่างหมดแล้ว  ให้ผมคิดว่าไงดี  การีน่าคนว่างมากันบอทที่คอมผม แต่ไม่กันคอมตัวอื่นๆ ในร้านผม งั้นเหรอ ??

ไม่เป็นไร บอทเครื่องอื่นก็ได้คับ ให้การีน่ามันกันบอทเครื่องผมไว้งั้นแหละ

ที่มันใช้ไม่ได้ เพราะ GG มันอัพเดท ลองไปรีเครื่องที่ บอทได้เเล้ว อัพเดท GG แล้วจะรู้ ว่าชาวบ้านเค้าเป็นอะไรกันนะ - - จะได้ไม่หลงประเด็น

คุณ เป็นเหมือนผมหรือป่าวคับ ตอนนี้

Artstory

เป็นเหมือนกัน รอทางนี้ แก้ก่อนละกัน 

ยังจะเถียง  คนส่วนใหญ่ เค้าอัพเเล้ว บอทไม่ได้ เค้าถึงมาถาม  ตัวเองก็รู้ว่าบอท ไม่ได้ก็ยังจะแถอีก - - 

เค้ามาพูดกันเพื่อให้ เค้าแก้    

เอ่อ ตกลง มันบอท ได้รึป่าวคับ  คนอื่นใช้ไม่ได้ อันนั้นผมไม่รู้ ไม่ใช่ปัญหาผม

แต่ปัญหาผม คือ คอมทุกเครื่องใน้บ้านใช้ได้  แต่มีเครื่องนึงใช้ไม่ได้  นี่รึป่าวครับ ประเด็นของผม

ถ้าผมเล่นไม่ได้ทั้งบ้าน ผมก็คงโทษ การีน่าอัพเดทนะคับ  

บนระบบคอมพิวเตอร์นี่มีแบบนี้ด้วยเหรอ คอมผมลูกเมียน้อยเหรอ เครื่องอื่นได้ เครื่องนี้ไม่ได้  เอ๊ะ ยังไง